Có Nên Vô Hiệu Hóa Stubby Bắn Ngồi ?[ 77 phiếu ]

• Nên Tắt ( Tập Xài Lục Bạc + M4 Đi :)) )
    39%
    30
  • Nên Bật ( Giải Thích Lý Do )
    43%
    33
  • Thế nào cũng được @@
    18%
    14

You are not connected. Please login or register

Nên Tắt Chế Độ Stubby Bắn Ngồi ?

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Theo như mình nhận thấy ! Kỹ năng lướt stubby đúng là hay thật nhưng với những mem mới chơi thì bị ăn hiếp hơi bị nhiều asd @118 .

Khi tắt chế độ Stubby bắn ngồi đi thì vẫn sẽ lướt Stubby được ( lướt đứng ) nhưng sức mạnh Stubby sẽ giảm đi rõ rệt !

Topic này sẽ là nơi quyết định xem có nên bỏ stubby bắn ngồi hay vẫn giữ nguyên như trước đây ! @57

Các bạn nhớ đóng góp ý kiến bên dưới và nhận xét ! @77
  Bài viết hay nhất61
Apu~ đã viết:Chú Death thì ko những cái lũ Over, Ckuoi, Lonely thì có :)), Close có mỗi chú Death chơi đẹp
Câu này của Pũ Huynh chuẩn không cần chỉnh =_='
  Bài viết hay nhất62
vote tắt đi.
Mấy PRO toàn giết em bằng stu xong m4
  Bài viết hay nhất63
[CSCD]17 đã viết:vote tắt đi.
Mấy PRO toàn giết em bằng stu xong m4
Thế chú nghĩ tắt đi thì ko ăn stu vào mồm à :)), ăn rock cho ngon nhé asd
  Bài viết hay nhất64
tốt nhất là nên bật đi anh n huy ạ
  Bài viết hay nhất65
Huy.RapperTH đã viết:
CloseDeath đã viết:Tại Vì lướt có nhiều cách lướt + clan close chỉ solo stubby vs mem trog sever or clan.Khi đang solo bị thằng nào cắn lén ms ra giết.Chứ đừng bảo bắt nát member ==! + over up clip r đó ae tham khảo
Ờ ờ chú nói hay lắm, thằng nào cắn lén ms ra giết.
Vậy mấy khi ta tập hợp đi chơi bọn chú cũng tới phá là sao? Bọn ta có cắn các chú ah :))
Rồi cái hôm war clan kia, bọn chú nói Mafia gây sự. Nhưng thật ra bọn ta đang tập hợp chụp ảnh. thằng khùng Baby tới phá. Rồi thằng Ckuoi las lén. Xong bọn ta bực mình chửi rồi các chú kéo băng đảng lên. :))
Phải rồi, đâu có bắt nạt member đâu, đâu có đâu ^^ ^^

Huyrap nhớ rai thế
  Bài viết hay nhất66
Bật là ý kiến tốt nhất cho sv.
  Bài viết hay nhất67
Apu~ đã viết:Bật là ý kiến tốt nhất cho sv.
Anh a pũ nói chuẩn nhất
N_huy cho ý kiến bật hay tắt đi @29
  Bài viết hay nhất68
Mình nghĩ nên tắt vì có rất nhiều người lạm dụng lướt stubby để ăn hiếp người mới chơi(ko bắn giỏi). Mình biết các bạn ghét việc này nhưng hãy đặt tình cảnh của mình vào người bị 5-6 người giỏi stubby ăn hiếp thử xem các bạn sẽ ức chế thế nào
Lưu ý: Bài viết có tính góp ý chứ ko muốn huyênh hoan kiêu ngoạo hay phản đối vì việc tôi ko biết lướt. Xin đừng ném gạch mình
  Bài viết hay nhất69
kingkinkow đã viết:Mình nghĩ nên tắt vì có rất nhiều người lạm dụng lướt stubby để ăn hiếp người mới chơi(ko bắn giỏi). Mình biết các bạn ghét việc này nhưng hãy đặt tình cảnh của mình vào người bị 5-6 người giỏi stubby ăn hiếp thử xem các bạn sẽ ức chế thế nào
Lưu ý: Bài viết có tính góp ý chứ ko muốn huyênh hoan kiêu ngoạo hay phản đối vì việc tôi ko biết lướt. Xin đừng ném gạch mình
Thế chú nghĩ tắt đi thì stubby ko lướt đc à :))
  Bài viết hay nhất70
Apu~ đã viết:
kingkinkow đã viết:Mình nghĩ nên tắt vì có rất nhiều người lạm dụng lướt stubby để ăn hiếp người mới chơi(ko bắn giỏi). Mình biết các bạn ghét việc này nhưng hãy đặt tình cảnh của mình vào người bị 5-6 người giỏi stubby ăn hiếp thử xem các bạn sẽ ức chế thế nào
Thế chú nghĩ tắt đi thì stubby ko lướt đc à :))
Mình đã update cách lướt stubby rồi đó,bạn có thể học để solo vs phòng thủ,mà mình nghĩ làm gì có 5-6 người lướt để giết bạn,có thể bạn đã tấn công ( theo mình là cắn ) Bọn nó trong lúc bọn nó đang solo :D .Bạn thử đặt vị trí mình đang solo vs bạn bè hoặc kẻ thủ mà có thằng phá đám thì sao :S
  Bài viết hay nhất71
Vẫn đang trong thời kỳ tranh cãi @@
Mình sẽ để bài hướng dẫn Lướt Stubby lên cao cho member nhìn rõ ! Chúng ta sẽ xem xét lại vấn đề này sau @@ Các bạn mem mới háy thử học lướt stubby đi và phát biểu về nó !
  Bài viết hay nhất72
theo suy nghĩ thì nên tắt đi về cầm 1 cây mà phan thôi :)) 1 ngày ko ngồi stubby tập dc kỹ năng đấm vô mồm 1 cái chết hehe ^^
  Bài viết hay nhất73
Death ơi chuẩn bị up kĩ năng lướt stubby đứng đi để mà con cho member học khi tắt
Tắt mở đều lướt được :)) ko sợ nếu tắt anh em bị ăn hiếp asd
  Bài viết hay nhất74
[V.I.P]_Cikei đã viết:Thôi tắt đi ae tập lướt rocket asd
rock lướt dc nữa à =.= rock chỉ dùng dc 1 lần thôi ko dùng dc lần 2 đâu ^^
  Bài viết hay nhất75
lướt stubby mọi hoàn cảnh cho nó tài chứ asd
  Bài viết hay nhất76
Bạn không có quyền trả lời bài viết