Có Nên Vô Hiệu Hóa Stubby Bắn Ngồi ?[ 77 phiếu ]

• Nên Tắt ( Tập Xài Lục Bạc + M4 Đi :)) )
    39%
    30
  • Nên Bật ( Giải Thích Lý Do )
    43%
    33
  • Thế nào cũng được @@
    18%
    14

You are not connected. Please login or register

Nên Tắt Chế Độ Stubby Bắn Ngồi ?

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Theo như mình nhận thấy ! Kỹ năng lướt stubby đúng là hay thật nhưng với những mem mới chơi thì bị ăn hiếp hơi bị nhiều asd @118 .

Khi tắt chế độ Stubby bắn ngồi đi thì vẫn sẽ lướt Stubby được ( lướt đứng ) nhưng sức mạnh Stubby sẽ giảm đi rõ rệt !

Topic này sẽ là nơi quyết định xem có nên bỏ stubby bắn ngồi hay vẫn giữ nguyên như trước đây ! @57

Các bạn nhớ đóng góp ý kiến bên dưới và nhận xét ! @77
  Bài viết hay nhất76
Bật đi anh huy ko có ngồi bắn dễ chết vs các member mới có thể tự luyện stu mà
  Bài viết hay nhất77
CloseDeath đã viết:
Apu~ đã viết:
kingkinkow đã viết:Mình nghĩ nên tắt vì có rất nhiều người lạm dụng lướt stubby để ăn hiếp người mới chơi(ko bắn giỏi). Mình biết các bạn ghét việc này nhưng hãy đặt tình cảnh của mình vào người bị 5-6 người giỏi stubby ăn hiếp thử xem các bạn sẽ ức chế thế nào
Lưu ý: Bài viết có tính góp ý chứ ko muốn huyênh hoan kiêu ngoạo hay phản đối vì việc tôi ko biết lướt. Xin đừng ném gạch mình
Thế chú nghĩ tắt đi thì stubby ko lướt đc à :))
Mình đã update cách lướt stubby rồi đó,bạn có thể học để solo vs phòng thủ,mà mình nghĩ làm gì có 5-6 người lướt để giết bạn,có thể bạn đã tấn công ( theo mình là cắn ) Bọn nó trong lúc bọn nó đang solo :D .Bạn thử đặt vị trí mình đang solo vs bạn bè hoặc kẻ thủ mà có thằng phá đám thì sao :S
ko mình nói là hãy thử đặt mình vào một người bị ăn hiếp (ví dụ đó) chứ ko có nói là mình đã bị như thế. Hiểu ko, hiểu từ ví dụ ko @51
  Bài viết hay nhất78
Nên bật là tốt nhất
  Bài viết hay nhất79
Anh apu~ noí rất đúng, nên bật
  Bài viết hay nhất80
Bật bật bật!Chứ không bao nhiêu tháng luyện stubby đổ sông hết à @17
  Bài viết hay nhất81
Bao nhiêu đấy đã nói hết rồi, bây h thì sv backup dữ liệu và đang bật :))
  Bài viết hay nhất82
roNAlDo111 đã viết:Bật bật bật!Chứ không bao nhiêu tháng luyện stubby đổ sông hết à @17
k đúng rồi cậu bn tháng luyện stu tắt vẫn lướt được vẫn đề là bg cần căn ra đạn ảo chuẩn hơn thôi :))
  Bài viết hay nhất83
Bật + tăng đame Stubby asd Thanks nào ae
  Bài viết hay nhất84
CloseDeath đã viết:S.r bạn nha Close Chỉ Solo vs những mem Pro trog sever + clan Close Để giao hữu .Còn những bạn nào cố ý Giết mem trog clan thì Clan mới giết.Còn chuyện thắng thua chả có gì ức chế cả.thắng thua chuyện bt.T hồi xưa có win ai đâu.tập mãi mới bắn đc.
p/s:thằng thằng vip cekei gì đó stop mm đi.zô nick thằng gà vote.bựa đéo thể tả.! muốn dìm Close thì nói cmm ra không phải thón.
Cái thứ nhất tao đéo vào nick Nami để dìm Close hay như mày nói okie nếu mày k tin có thể kêu huy kiểm tra ip hoặc pm yh made_love_no_1
Thứ 2: Tao bỏ game rất lâu rồi bg mới qlai chơi tao biết thừa là chẳng win được ai nên cái chuyện bật tắt này đối với tao cũng bt như nào cũng được
Còn nói đến thế thôi chú đéo tin cũng được :)) Đúng là Nick EmChimTo giờ là do ta chơi nhưng mà chơi trong game k có nghĩa là tao phải có đầy đủ thông tin từ 4r đến yh của thằng Gà.
  Bài viết hay nhất85
Có nhiều ý kiến trái chiều, tỉ lệ 2 bên là 50% :D
  Bài viết hay nhất86
CloseDeath đã viết:
p/s:thằng thằng vip cekei gì đó stop mm đi.zô nick thằng gà vote.bựa đéo thể tả.! muốn dìm Close thì nói cmm ra không phải thón.

Lại dở cái giọng trẩu ra mà nói nhãm àh :))
Cả 4r ( trừ Tom ra ) làm đếu ai bík nick 4r ta mà vào . Não bé mà cứ to mồm mà ẵng .
  Bài viết hay nhất87
Mẹ nó, chữ kí của Gà chết tiệt bựa éo thể tả @95
  Bài viết hay nhất88
Nếu cảm thấy đỡ đc thì nêu 6 lí do để phản biện lại lí do của ta đi
  Bài viết hay nhất89
Huy.RapperTH đã viết:Mẹ nó, chữ kí của Gà chết tiệt bựa éo thể tả @95
:)) Vãi 1 tên đã bị lừa tình ^^
  Bài viết hay nhất90
Ga lam ho. ckua` ;))
  Bài viết hay nhất91
Bạn không có quyền trả lời bài viết