Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE ! - Page 3 LskjzIh

HSS là 1 shop thuộc dạng Premium4Free và open-shop Nghĩa là hàng sẽ thuộc dạng chất lượng nhưng lại đc FREE !!!!!!!!!!!!!!!

Shop nhận làm skin cho tất cả các loại xe ( gồm cả tàu và máy bay và những loại xe khác ) trong SA và cả VC .

Để yêu cầu 1 chiếc thì bạn phải đạt đủ 3 tiêu chuẩn :
+ Post yêu cầu đầy đủ đúng quy định ( Màu chủ đạo xe , đèn xe , bánh xe ra sao ,...vv )
+ Phải là một stunter hoặc ít nhất đã đăng ký nick ở Forum GTAVN từ 5 tháng trước .
+ Không share hàng cho ai khác , sau khi có hàng thì không được sử dụng tài nguyên sửa đổi PCJ nếu không được Skinner làm ra nó cho phép .

Mong mọi người tuân thủ .

Vì là open-shop nên các skinner trong shop có thể hoạt động nhiều lúc khác nhau , có khi không hoạt động , nói chung là skinner muốn làm cho ai thì làm xD , nếu bạn thích 1 skinner nào đó trong shop và bạn muốn người đó làm riêng cho mình thì hãy ghi tên skinner mà bạn muốn vào post yêu cầu xe . Một skinner sẽ chỉ làm 1 món hàng duy nhất cho 1 người , nghĩa là 1 SKINNER ĐÃ LÀM XE CHO BẠN RỒI THÌ NGƯỜI ĐÓ SẼ 0 LÀM CHO BẠN CÁI THỨ 2 - VD : Dark đã làm 1 chiếc xe cho byz r` thì lần sau byz có vô đây yêu cầu xe nữa thì Dark sẽ không nhận yêu cầu [ là 0 làm ế ]. 1 người chỉ có thể yêu cầu tối đa 3 lần trong shop , nếu phát hiện acc clone sẽ bị thêm vào ban list của shop .

+ Ngoài ra shop còn nhận làm cả Player skin

Danh sách skinner của shop ( Bạn nào muốn gia nhập vào nhóm skinner của shop thì pm mình ) :
Lee Seven
Kick Buttowski
Shadow Dragon
Mysteria
  Bài viết hay nhất31
Thế anh cho bánh xe kiểu gì hợp với xe ( giống kiểu nhockstunt ) cũng đc ạk #khi8i
  Bài viết hay nhất32
Xong r` , pm yh anh : kanedavn r` lấy pcj nhé , đang chụp ảnh .
  Bài viết hay nhất33
Đã xong hàng !
Tên : Anh_La_Ga
Tên PCJ : Dark Condom
Đã yêu cầu : [VC] PCJ600 Skin - Shadow Dragon
Trạng thái : Accepted Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE ! - Page 3 Icon-zgarnij-rabat , Cảm ơn đã ủng hộ Holy Stunt Shop
PCJ skin thì kêu skinner khác làm đi , anh 0 còn nhiều thời gian để làm nữa r` zzz .
Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE ! - Page 3 FJ3wRzm
Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE ! - Page 3 JRt1S0U
  Bài viết hay nhất34
Anh Darkwing chỉnh nốt cái bánh xe giống kiểu Nhockstunt đc ko cái kiểu bông hoa ở bánh xe giống nhockstunt ý
  Bài viết hay nhất35
Có làm NRG500 ko a Darkwing @77
  Bài viết hay nhất36
làm hết @77
  Bài viết hay nhất37
Kick làm hộ mình cái player skin
  Bài viết hay nhất38
cho tý thông tin nào @cam
  Bài viết hay nhất39
Tình hình khó khăn hơn mình tưởng , vs lại mình cũng chả còn máy tính nên từ h mọi việc trong shop đều sẽ do đệ Kick quản lý + làm , các bạn khỏi request mình nữa ;))
  Bài viết hay nhất40
skinner Kick làm dùm mình cái skin player nhá
skin áo màu chủ đạo là màu đen với đỏ (đỏ chiếm nhiều hơn)
còn phần dưới đơn giản thôi: có thể màu đen
nói chung Kick cứ làm hợp với chiếc pcj của anh dark làm cho mình ở trang 1
thanks Kick và shop !
  Bài viết hay nhất41
Kick làm hộ mình Skin có màu đen với trắng như thế nào cũng được hợp với cái xe của mình ý
Với lại anh Darkwing ơi còn .dff thì thế nào hả anh
  Bài viết hay nhất42
anh la ga đừng bắt chước nha cha nội ><
mà nghe noi chú stunt ghe lắm hả
  Bài viết hay nhất43
Không phải chủ acc
với lại có ý bắt chưóc gì đâu
  Bài viết hay nhất44
ừ nói chơi thui ^^
  Bài viết hay nhất45
^^ ^^ ^^ ThậT Là Vkl
  Bài viết hay nhất46