Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Holy Stunt Shop - Premium Skins for FREE ! - Page 4 LskjzIh

HSS là 1 shop thuộc dạng Premium4Free và open-shop Nghĩa là hàng sẽ thuộc dạng chất lượng nhưng lại đc FREE !!!!!!!!!!!!!!!

Shop nhận làm skin cho tất cả các loại xe ( gồm cả tàu và máy bay và những loại xe khác ) trong SA và cả VC .

Để yêu cầu 1 chiếc thì bạn phải đạt đủ 3 tiêu chuẩn :
+ Post yêu cầu đầy đủ đúng quy định ( Màu chủ đạo xe , đèn xe , bánh xe ra sao ,...vv )
+ Phải là một stunter hoặc ít nhất đã đăng ký nick ở Forum GTAVN từ 5 tháng trước .
+ Không share hàng cho ai khác , sau khi có hàng thì không được sử dụng tài nguyên sửa đổi PCJ nếu không được Skinner làm ra nó cho phép .

Mong mọi người tuân thủ .

Vì là open-shop nên các skinner trong shop có thể hoạt động nhiều lúc khác nhau , có khi không hoạt động , nói chung là skinner muốn làm cho ai thì làm xD , nếu bạn thích 1 skinner nào đó trong shop và bạn muốn người đó làm riêng cho mình thì hãy ghi tên skinner mà bạn muốn vào post yêu cầu xe . Một skinner sẽ chỉ làm 1 món hàng duy nhất cho 1 người , nghĩa là 1 SKINNER ĐÃ LÀM XE CHO BẠN RỒI THÌ NGƯỜI ĐÓ SẼ 0 LÀM CHO BẠN CÁI THỨ 2 - VD : Dark đã làm 1 chiếc xe cho byz r` thì lần sau byz có vô đây yêu cầu xe nữa thì Dark sẽ không nhận yêu cầu [ là 0 làm ế ]. 1 người chỉ có thể yêu cầu tối đa 3 lần trong shop , nếu phát hiện acc clone sẽ bị thêm vào ban list của shop .

+ Ngoài ra shop còn nhận làm cả Player skin

Danh sách skinner của shop ( Bạn nào muốn gia nhập vào nhóm skinner của shop thì pm mình ) :
Lee Seven
Kick Buttowski
Shadow Dragon
Mysteria
  Bài viết hay nhất46
:D :D :D co' hoi wa' khong anh tai`
  Bài viết hay nhất47
Hôi Gì Em @cam
  Bài viết hay nhất48
hai cái skin đã xong pm yh tinhy0u007 để lấy skin nhé Anh_La_Ga
còn skin của nhockstunt thì đã send
nếu có điểm gì không vừa ý thì có thể kêu tôi để sửa lại
  Bài viết hay nhất49
send hồi nào cha nội
online yh send tui đi @42
  Bài viết hay nhất50
em chưa đăng ký đủ 5 tháng vậy anh kick có làm xe giúp em không (skin cũng được) :))
  Bài viết hay nhất51
không được bạn à @42
  Bài viết hay nhất52
anh kick ơi làm em chiếc pcj+skin co đc ko
em đủ ngày rồi
  Bài viết hay nhất53
tui luôn ủng hộ crew mà :))
giỡn thui
Kick đang làm pcj đấy
còn skin thì Kick chán làm
  Bài viết hay nhất54
cái này làm cho stunter 5tháng hay stunter hay là mem 5tháng z ???
  Bài viết hay nhất55
hieu31182 đã viết:cái này làm cho stunter 5tháng hay stunter hay là mem 5tháng z ???
cả hai bạn ạh @hehe
  Bài viết hay nhất56
Kick mệt mỏi r` , =]]z để anh xử phần còn lại cho
  Bài viết hay nhất57
anh Darkwing ơi send em .dff
  Bài viết hay nhất58
Anh_La_Ga đã viết:anh Darkwing ơi send em .dff
cái dff đó là model + remap anh chuyên dùng để design pcj = RAGE Engine @cam chứ chẳng có tác dụng j` đâu .
  Bài viết hay nhất59
nhưng mà thiếu .dff hình như không mod xe đc mà anh
  Bài viết hay nhất60
Anh_La_Ga đã viết:nhưng mà thiếu .dff hình như không mod xe đc mà anh
thì đừng có xóa cái dff mặc định xóa cái txd thôi
  Bài viết hay nhất61
Bạn không có quyền trả lời bài viết