Clan mới [QLVNCH]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

dsfsdfdsf
  Bài viết hay nhất31
sever hỏng rùi @nheo @nheo
  Bài viết hay nhất32
klq: clan tui cũng sắp lập dc rồi, chúc clan [QLVNCH] phát triển
thế éo nào mà hôm nay sever ko vào dc nhỉ
  Bài viết hay nhất33
VietNamCongHoa đã viết:sever hỏng rùi @nheo @nheo
Server bảo trì rồi ...............
  Bài viết hay nhất34
bảo trì trong vòng bao lâu ???????
  Bài viết hay nhất35
Thằng KUZUri mày ăn cái ji ngu thế con , thế mày đang chơi game gta của nước nào đùng nói là của Nga hay Trung Quốc nha , con chip Intel mày đang sài của nước nào thế chắc của Nga hay Trung Quốc rồi
  Bài viết hay nhất36
Khoái chơi game của mỹ , khoái sài đồ mĩ , Ngay cả tên cũng có tiếng mĩ vậy mà đi chửi mĩ thôi thì sài đồ của Ngay hay Trung Quốc cho nó phù hợp nhé em . Tụi mày nói sài đồ ji của mĩ , thì game mày đang chơi củng của mĩ , chip mày đang sài cũng của mĩ , ram hdd main cũng của mĩ , facebook cũng của mĩ sao lại chửi mĩ là thế nào nhỉ.
  Bài viết hay nhất37
Cái đ!t con mẹ liên quan vãi nhỉ :)) đang nói chuyện lập clan lại lượn qua chuyện "xài đồ của mỹ rồi chữi mỹ" :))) bác nhận 1 lạy của em ^^
  Bài viết hay nhất38
khonglucVNCH đã viết:Khoái chơi game của mỹ , khoái sài đồ mĩ , Ngay cả tên cũng có tiếng mĩ vậy mà đi chửi mĩ thôi thì sài đồ của Ngay hay Trung Quốc cho nó phù hợp nhé em . Tụi mày nói sài đồ ji của mĩ , thì game mày đang chơi củng của mĩ , chip mày đang sài cũng của mĩ , ram hdd main cũng của mĩ , facebook cũng của mĩ sao lại chửi mĩ là thế nào nhỉ.
Thứ nhất là ở đây chả ai xúc phạm mỹ cả, chỉ xúc phạm bạn vì bạn đặt tên clan mang ý phản động, xác định là clan của bạn có lập hay k vào game cũng bị hành
Thứ 2 là bạn liên tục xúc phạm, nói tục nếu tái diễn nữa thì ra đảo 7 ngày vs Robinson :|
  Bài viết hay nhất39
Bây giờ thế này nè... Bạn nghĩ là VNCH với Mỹ hồi trước là một? Thật ra VNCH chỉ là 1 nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam. Còn nếu bạn vẫn còn nghĩ VNCH với Mỹ là 1 thì bạn cứ lên Wikipedia học lại nhé. Nói tóm lại là cũng như bạn, mình không ưa nước VN này cho lắm nhưng bạn bạn nên coi cái đất mà đang đứng, đang ngồi đi. Nếu bạn còn viết giống cái bài viết ở trên nữa thì thẳng ra đảo nha bạn
  Bài viết hay nhất40
Rõ ràng là ngu mà tỏ ra nguy hiểm rồi :)))))
  Bài viết hay nhất41
tặng cho nó 1 câu nè. VN đéo có điện thì mày cũng đéo có gì mà chơi game mỹ nhé :v chú có máy phát à :v đéo bán xăng Vn cho chú đấy :v
  Bài viết hay nhất42
Trẻ Trâu ĐÉO Chấp Nhé :)) 
  Bài viết hay nhất43
Mày nói thế tao cũng tặng mày một câu . Ko có mĩ thì mày cũng đéo có internet mà sài nhé , ko có vi tính để mà mày comment ngu đâu nhé .Nói người ta mà ko biết mình Đúng là ếch ngồi đáy giếng,chửi mĩ mà đặt tên mĩ ([F.B.I ]Fallkon)
  Bài viết hay nhất44
khonglucVNCH đã viết: Mày nói thế tao cũng tặng mày một câu . Ko có mĩ thì mày cũng đéo có internet mà sài nhé , ko có vi tính để mà mày comment ngu đâu nhé .Nói người ta mà ko biết mình Đúng là ếch ngồi đáy giếng,chửi mĩ mà đặt tên mĩ ([F.B.I ]Fallkon)
VNCH chỉ là 1 nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam.
Trích Medusa
  Bài viết hay nhất45
KuzuriGMD đã viết:Trẻ Trâu ĐÉO Chấp Nhé :)) 
Mày đéo chấp vì mày cứng họng đéo nói được , tao nói qua đúng mà ko sai chỗ nào
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết