Clan mới [QLVNCH]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

dsfsdfdsf
  Bài viết hay nhất46
khonglucVNCH đã viết: Mày nói thế tao cũng tặng mày một câu . Ko có mĩ thì mày cũng đéo có internet mà sài nhé , ko có vi tính để mà mày comment ngu đâu nhé .Nói người ta mà ko biết mình Đúng là ếch ngồi đáy giếng,chửi mĩ mà đặt tên mĩ ([F.B.I ]Fallkon)
nói chung mày đéo hiểu tiếng việt, đéo có nga thì bây giờ chắc bố mẹ ông bà mày làm nô lệ cho mỹ cmnr
đéo cãi vs mày nữa thích làm CH thì học thuộc tiếng nó đi rồi nói tiếp, dlq nhưng k phải cứ biết tiếng nó là CH vs nó
  Bài viết hay nhất47
khonglucVNCH đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Trẻ Trâu ĐÉO Chấp Nhé :)) 
Mày đéo chấp vì mày cứng họng đéo nói được , tao nói qua đúng mà ko sai chỗ nào
Mày ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm, nói làm gì cho mệt :))
  Bài viết hay nhất48
KuzuriGMD đã viết:
khonglucVNCH đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Trẻ Trâu ĐÉO Chấp Nhé :)) 
Mày đéo chấp vì mày cứng họng đéo nói được , tao nói qua đúng mà ko sai chỗ nào
Mày ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm, nói làm gì cho mệt :))
chú minh phước đâu :v thích anh hùng bàn phím mà :v vào đây cùng anh làm anh hùng bàn phim vs nó :v
  Bài viết hay nhất49
Medusa đã viết:Bây giờ thế này nè... Bạn nghĩ là VNCH với Mỹ hồi trước là một? Thật ra VNCH chỉ là 1 nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam. Còn nếu bạn vẫn còn nghĩ VNCH với Mỹ là 1 thì bạn cứ lên Wikipedia học lại nhé. Nói tóm lại là cũng như bạn, mình không ưa nước VN này cho lắm nhưng bạn bạn nên coi cái đất mà đang đứng, đang ngồi đi. Nếu bạn còn viết giống cái bài viết ở trên nữa thì thẳng ra đảo nha bạn
Bạn ạ kiến thức lịch sử bạn học ở đâu thế bạn, mình đâu có nói VNCH với Mĩ là 1 đâu , Mĩ chỉ là đồng minh chứ minh đâu có nói là 1 đâu , (VNCH chỉ là 1 nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam) thế cho mình hỏi tổ chức phản động ở chỗ nào thế bạn , người ta có đất nước riêng giống như o ngoài Bắc hồi đó , có luật pháp hiến pháp riêng ai cũng công nhận chứ đâu phải tổ chức như bạn nói đâu . Còn mình đâu có viết cài ji đâu chỉ thành lập clan thôi tại máy bạn vào nói lung tung chứ mình đâu có ý gì . Bạn Medusa nói :''VNCH là môt nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam'' . Thế còn miền Bắc hồi đó được sự ủng hộ của LiênXô và Trung Quốc thành lập nhà nước Xã hội chủ nghĩa thì sao có phải là một tổ chức phản động ko , Ở đây mình ko nói liên quan ji đến chính trị mà chỉ thông báo thành lập clan thôi minh ko nói ji hết , tại mấy bạn vào commnet lung tung .
  Bài viết hay nhất50
[F.B.I]FallKon đã viết:
khonglucVNCH đã viết: Mày nói thế tao cũng tặng mày một câu . Ko có mĩ thì mày cũng đéo có internet mà sài nhé , ko có vi tính để mà mày comment ngu đâu nhé .Nói người ta mà ko biết mình Đúng là ếch ngồi đáy giếng,chửi mĩ mà đặt tên mĩ ([F.B.I ]Fallkon)
nói chung mày đéo hiểu tiếng việt, đéo có nga thì bây giờ chắc bố mẹ ông bà mày làm nô lệ cho mỹ cmnr
đéo cãi vs mày nữa thích làm CH thì học thuộc tiếng nó đi rồi nói tiếp, dlq nhưng k phải cứ biết tiếng nó là CH vs nó

Mắc cứt ji có Nga Mới sống được hả Fallkon , Mày học lịch sử ngu như con bò , nô lệ cho mỹ ngu vl dech me có VNCH Pháp Đã cút về nước rồi het cmn thuộc địa , ngu lịch sử mà bày đặt nói , còn chuyện làm nô lệ thì tao đâu có Gia đình tao có học hành đàng hoàng đâu có học dốt như gia đình mày nên gia đình mày mới đi làm nô lệ cho Pháp nên mới tức đây , sự nhầm lẫn Giữa Mĩ và Pháp , giữa các nước dồng minh (mĩ , VNCH) và Pháp (thuộc địa ) , Xin đính chính lại ở thời Pháp dân Việt Nam mới khổ làm thuộc địa còn thời Mĩ Đồng Minh với VNCH Thì sướng rồi . Đi học miễn phí đéo tồn tiền mà còn được sách vở miễn phí , Đồ ăn miễn phí mĩ viện trợ.
CC ji Nga là ông nôi mày hả ko có Nga là mày chêt hả . Tao cần đéo ji đến Nga . Tại tui bay vào comment vớ vẫn chứ tui có nói ji đâu tao chỉ thông báo thành lập clan thôi tự tụi bây suy diễn và sủa. Tao ko nói ji đến nhà nước CHXHCNVN nhé.
  Bài viết hay nhất51
Gọi 113 vào cho nó anh hùng bàn phím =]]z
  Bài viết hay nhất52
Bạn thấy mình nói sai thì bạn cứ đem đi xác nhận chính quyền đi nhé asd. Mỹ vs VNCH không phải là 1 sao bạn đụng cái moi Mỹ ra nói hoài thế . Bạn nói là lời bạn nói không liên gì đến chính trị? Nói láo vừa thôi bạn. Muốn thành lập clan thì viết topic để đó ai cmt thì kệ nó quan trong là Huy duyệt hay không còn cứ moi chuyển phản động ra nói mình chưa Ban bạn đến phút này thì bạn còn may đấy nhé
  Bài viết hay nhất53
mày có biết nước nga và pháp đéo phải là 1 k thế? nga ngày trc là liên xô đó ngu mà xàm hăng quá, tao bảo ngày trc Vn là nô lệ cho mỹ à? có bị mù k mày :)), mày đéo có gia đình thế mày giống ngộ k chui ra từ đá à :v đlq nhưng đéo có nga cung cấp vũ khí thì bh mày là nô lệ cho mỹ, chứ đéo phải người việt, ng việt mà đéo biết việt là gì thì sống làm cái đéo gì, thế bác hộ cứu đất nước làm cái nồi gì cho mệt. chứ bọn tao đã chửi đéo gì đến mỹ? bọn tao chỉ bảo mày đặt cái tên clan hơi giống ý định phản động, nên cần đặt lại cái tên clan
  Bài viết hay nhất54
KuzuriGMD đã viết:Gọi 113 vào cho nó anh hùng bàn phím =]]z
CHUẩn CMNR gọi 113 vào là CA lại có vài lít tiêu tạm
  Bài viết hay nhất55
chắc là kêuu a huy cho topic những ai trong clan này đều dc coi là phản động và dc kick thẳng tay :v
  Bài viết hay nhất56
[F.B.I]FallKon đã viết:chắc là kêuu a huy cho topic những ai trong clan này đều dc coi là phản động và dc kick thẳng tay :v
HuyRapper cho rồi mậy :D
  Bài viết hay nhất57
Thôi , Ql box vào del bài đi, tránh gây war,1 phần do thằng chủ clan kém hiểu biết thì ae mình chỉ bảo nó thôi .
  Bài viết hay nhất58
dung roi ai close dum de
  Bài viết hay nhất59
Close Topic .!!
  Bài viết hay nhất60
Bạn không có quyền trả lời bài viết