tố cáo St.Pink

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

bỗng đang solo cùng vs house thì thým pink las e @42
1 lần solo cùng kan thì pink lại las @42
1 lần solo cùng Hunter thi cung bị pink las @42
1 lần solo cùng danchoi thi cũng bị pink las @42
mỗi lần las như thế thì chị pink điều bam !banquyen để che di
nhiều người binh pink thì bảo rằng pink k có,hoặc k phải la đang solo
e đã nói rằng:' đừng las nua
pink bảo:tui cứ las đấy,làm j đc nhau
thế đấy
@642951
  Bài viết hay nhất16
haizzzz,phá solo = las mà nói nhiều,mi bam !banquyen để che lại những j ta nói k sai,đừng có đụng là chối chối
  Bài viết hay nhất17
Quyền lực thì đâu có nhất quyết là có Cà Chớn hay là không đâu nhĩ ?
Nói chuyện giống Cô Hồn lậy. Vậy những câu mà St.Pink nói là có văn hóa à. Học đâu ra những từ có văn hóa như thế nhĩ ? Sai thì nhận, không sai thì chẵng có gì phải sợ.
Đừng có thách thức. Không vui đâu nhé. Có thằng Huy ở đây thì cũng banned chứ không phải tha.
Vua vi phạm cũng bị xử như Thường Dân. Không khác gì đâu nhá.
P.s: À mà này, nói thẳng ra nhé. Sủa là gì ? Nó có ý nghĩa gì. Nếu tớ sủa bạn nghe thì bạn cũng cùng loại vậy. Nói ngu mà cố cãi :( Vãi chè
  Bài viết hay nhất18
[Sunny]Haitac đã viết:mấy tụi này ko chịu đọc luật 4r nhỉ, ko đọc nên ko bik cái chi cứ cải lung tung là rứa ? a huy ko cấm phá solo bằng súng thường chỉ cấm phá bằng xăng, phun lửa, bom, rocket, hunter, drive by thôi còn lại thì đc quyền phá solo tất. Cái vấn đề này nói mãi vẫn ko hiểu là rứa? @121 @17
Có cấm las nữa đấy ...
  Bài viết hay nhất19
Ai biết thần shinichi nói j ko :v răn tui ko đọc được :(
  Bài viết hay nhất20
Em xin nói 1 câu : E hèm ... LOẠN TÙNG PHÈO XÌ DẦU XÍ MẠI HẾT RỒI BÀ CON CÔ BÁC ANH DÌ CHÚ BÁC ƠI @54 @54 @54 @54
  Bài viết hay nhất21
St.Pink đã viết:cái mã cha ông tổ ông tông nhà mày, đm mày ,ta ấn !banquyen hồi nào , cứ las đấy làm j được nhau , đm ta ko phải chơi mấy cái chiêu trò chó nớ đâu nghe mày , có răn thì nói rứa chứ đừng có nói thêm nghe chưa . Đm mày , đọc mà thấy tức ds , thần này nói thật chứ ko bằng chó
Vãi! Đàn bà con gái mà thế hả>
  Bài viết hay nhất22
St.Pink đã viết:cái mã cha ông tổ ông tông nhà mày, đm mày ,ta ấn !banquyen hồi nào , cứ las đấy làm j được nhau , đm ta ko phải chơi mấy cái chiêu trò chó nớ đâu nghe mày , có răn thì nói rứa chứ đừng có nói thêm nghe chưa . Đm mày , đọc mà thấy tức ds , thần này nói thật chứ ko bằng chó

Code:
1 Phiếu cảnh cáo.
Ngôn từ nhẹ nhàng chút, Forum không bán đồ, tất nhiên nó không phải là cái chợ. Nên không thể dùng ngôn ngữ hàng cá :v
  Bài viết hay nhất23
Post sai BOX rồi kìa asd
Lần này tôi tha, lần sau tôi thông, BOX sai BOX lần nữa thì lo đi mua dầu ăn đi asd
  Bài viết hay nhất24
post sai box la j,box la j an dc k,lam the nao moi dung box
  Bài viết hay nhất25
Ra trang chủ kéo xuống dưới là thấy mấy cái box chuyên mục ... chọn box nào phù hợp với nội dung mình sắp đăng thì vào đó đăng bài, vd Tố cáo thì đăng bài vào box Tố cáo hack ...
  Bài viết hay nhất26
ah ơi thíu cái m60
cái m60 bắn thấm lắm dễ chết nữa hs cũng dc
e góp ý kiến là cko 4 khẩu cấm : m60+Xăng + Phun + Laser
  Bài viết hay nhất27
Đậu Xanh K có Chứng Cứ à :))
  Bài viết hay nhất28
bằng chứng đâu, không có thì đừng ẳng lung tung. Nói thế bố mày cũng ns đc @57 @57 @57 @57

Bài viết hay nhất29
Bạn không có quyền trả lời bài viết